ร่วมยินดีคว้าเหรียญทองชิงแชมป์โลก
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2022/08/S__1269815.jpg)
ชาวนราธิวาสขอแสดงความยินดีกับ นายณฐกร จีนขุ้ย (นิวย์กร) นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนนราธิวาส นักมวยค่ายโรงเรียนนราธิวาส ไปชกมวยชิงแชมป์โลกในนามทีมชาติไทย ณ ประเทศมาเลเซีย ชิงเหรียญทองกับนักมวยคาซัคสถานผลการชกชนะนักมวยคาซัสถานได้แชมป์โลก เหรียญทอง กลับมาให้ชาวจังหวัดนราธิวาส
https://www.facebook.com/nornara/videos/5407542589332347/?d=n
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2022/08/S__1269812.jpg)