ม.รังสิต ขอเชิญร่วมสมทบทุนโครงการ เติมฝัน ปันสุข เพื่อน้องนักเรียน รร.บ้านนาโอน จ.นราธิวาส
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2024/01/Post_ร่วมบริจาค-จ.นาราธิวาส.jpg)
มหาวิทยาลัยรังสิต ขอเชิญชวนร่วมสมทบทุนโครงการ “เติมฝัน ปันสุข เพื่อน้องนักเรียนโรงเรียนบ้านนาโอน จังหวัดนราธิวาส” เพื่อใช้ในการซ่อมแซมอาคารเรียน และซื้ออุปกรณ์การเรียนการสอนซึ่งได้รับความเสียหายจากเหตุการณ์น้ำท่วมใหญ่เมื่อปลายปี 2566 มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการช่วยเติมรอยยิ้มและคืนความสุขให้น้องนักเรียน
ทั้งนี้ สามารถร่วมแบ่งปันได้ที่บัญชี มหาวิทยาลัยรังสิต เพื่อการกุศล (ธนาคารกรุงเทพ) เลขที่ 875-700530-4 ตั้งแต่วันนี้ถึง 20 กุมภาพันธ์ 2567 สอบถามเพิ่มเติม โทร. 08-1368-7396