พิธีมอบประกาศเกียรติคุณผู้ทำคุณประโยชน์ให้กับมหาวิทยาลัยฯ ประจำปี 2563
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2021/09/ORN_3451.jpg)
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี : เมื่อวันที่ 15 กันยายน 2564 รศ.ดร. สมหมาย ผิวสอาด อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี (มทร.ธัญบุรี) พร้อมผู้บริหาร อาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนักศึกษา ร่วมพิธีน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชทานนาม “ราชมงคล” ช่วงบ่ายได้มีพิธีมอบประกาศเกียรติคุณผู้ทำคุณประโยชน์ให้กับมหาวิทยาลัยฯ ประจำปี 2563 จำนวน 14 ราย มอบโดย รศ.ดร.สมหมาย ผิวสอาด พิธีมอบประกาศเกียรติคุณ บุคลากรดีเด่น ประจำปี 2563 จำนวน 21 ราย อาจารย์ต้นแบบด้านการสอน ประจำปี 2564 จำนวน 8 ราย มอบโดย นายวีระศักดิ์ วงษ์สมบัติ นายกสภามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2021/09/ORN_3146.jpg)
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2021/09/ORN_3207.jpg)
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2021/09/ORN_3423.jpg)
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2021/09/ORN_3430.jpg)
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2021/09/ORN_3550.jpg)
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2021/09/ORN_3576.jpg)
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2021/09/ORN_3593.jpg)
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2021/09/ORN_3617.jpg)
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2021/09/ORN_3628.jpg)
![](http://bizofthai.com/wp-content/uploads/2021/09/ORN_3631.jpg)